Diễn Đàn Private

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn Đàn Private

Nơi HỘi Tụ Anh Em Dưới Mọi Hình Thức chung vui

Sv Tiếu Ngạo Giang Hồ ( Free 100% )

ChếtĐiSốngLại
    ChếtĐiSốngLại
    Admin

Sv Tiếu Ngạo Giang Hồ ( Free 100% ) Empty Sv Tiếu Ngạo Giang Hồ ( Free 100% )

Bài gửi  ChếtĐiSốngLại Wed Oct 12, 2011 5:38 pm

Trang Chủ : [You must be registered and logged in to see this link.] or [You must be registered and logged in to see this link.]
    Patch : các bạn vui lòng down ở trang chủ !
    ( các bạn down patch của mình bên này nhớ là phải có patch Full by Thaihoa91 rồi mới tới patch mình ! )
    Lưu ý các bạn down patch ThaiHoa rồi mới chép tiếp patch mình thì sẽ không bị lỗi !
    Patch Client Full By ThaiHoa91
    [You must be registered and logged in to see this link.]
    up thêm link mediafire cho nhìu lựa chọn nè:
    part 1
    part 2
    part 3
    part 4
    part 5
    Hướng dẫn cài đặt
    Các bạn cần có client của VNG , patch Full by thaihoa91 , và patch của mình
    Bạn giải nén file Patch_Client_Full_by_thaihoa91.part1.rar tự động nó giải tất cả các nén còn lại . chép toàn bộ patch của thai hòa vào client VNG . Sau đó giải nén patch của mình rồi chép patch mình vào CLient VNG đè lên patch thaihoa.
    IP Server 69.57.166.124
    Hướng dẫn newbie: vào game các bạn tao acc xong ra ngoài đánh nhím cho lên cấp 10 rùi vào phái thì lên đc cấp 90, học skill 9x 12x 15x thì cũng học ở thằng vào phái
    Khi đến các môc 90 120 150 160 170 180 190 200 thì ra NPC Co Lao Thai o BLH 3h nhận phần thưởng, nhớ là lên đúng cấp thì mới nhận đc, quá cấp thì ko đc đâu, mới cả lúc nhận thì nên để hành trang trống để còn nhận đồ ko thì mất đó
    Còn đến khi trian cấp nào đó mà ko lên đc % thì xuống mấy map thấp hơn trian để qua cái cấp ko lên lv đố, qua rùi thì lại lên map đúng cấp mà trian thui
    IP Server 69.57.166.124
    [You must be registered and logged in to see this image.]

Hôm nay: Fri May 17, 2024 2:47 pm